DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Thống Kê  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Thảo luận hướng đi cho 4rum .

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
xin
1st Year Member
1st Year Member

Danh Vọng : 0

Thảo luận hướng đi cho 4rum . Empty
Bài gửiTiêu đề: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 3:13 pm

Qua bài post của bạn Tuấn [Mục Tiêu Cho Tương Lai] . Tui nhận thấy chỉ có 2 người Replay trong khi đó có 39 thành viên CT0601 đăng ký. Như vậy có thể nói mức độ quan tâm đến ý kiến đề xuất của bạn Tuấn còn chưa cao (trong đó có thằng Khoa Mập Thảo luận hướng đi cho 4rum . 119379 ). Như vậy lập 4rum ra để mọi người đi vào rồi đi ra (trong đó có tui ^^), chỉ để tán dóc rồi giũ liên lạc thui à. Như vậy đâu cần phải lập 4rum làm jì chứ Thảo luận hướng đi cho 4rum . 639692

Các bạn cũng nghĩ thử xem có vô số 4rum hoạt động mạnh tại sao ko tham gia vào các 4rum đó, mà phải vô 4rum của lớp mình tốn thời gian spam này nọ. Như vậy bạn KHOA MẬP lập nên 4rum để làm jì cơ chứ :

a) Tham gia giữ liên lạc khi đã ra trường.
b) Thảo luận các công nghệ.
c) Trao đổi kiến thức.
d) Chia sẻ tài nguyên bạn kiếm được.

==> Những điều này giúp các bạn rất nhiều trong quá trình học và khi đã đi làm

Như vậy 4rum sẽ phát triển theo hướng nào đây ?
1. Mở nhiều mục linh tinh . Leech bài người khác về. hay là
2. Xóa bỏ các mục linh tinh. Thêm vào đó là các mục về chuyên ngành Software hoặc Network

Theo tui thì nên chọn phương án 2 . Thứ nhất sẽ lôi kéo các bạn tìm tòi - nghiên cứu và thảo luận sôi nổi . Thứ hai đóng góp 1 phần kiến thức nào đó cho các bạn khi ra đi làm (điều này là quan trọng nhất ^^)

Hiện tại đa số các bạn lớp mình điều chọn Software trong đó .NET là nhiều . Vì vậy tui góp ý nên đưa .NET vào 4rum để ace học hỏi và trao đổi . Tui xin đưa ra mô hình như sau :

Software :
+ Web Programming
------------- CSS
|
------------- JAVASCRIPT
|
------------- ACTIONCRIPT
|
------------- FLASH
|
------------- FLEX
|
------------- AJAX
+.NET
------------- C#
|
------------- ASP.NET và ASP
+JAVA
(Tạm thời ko có)

Tiêu để lập 1 4rum là "Chất lượng chứ ko cần số lượng" :D

Đó là những thứ mà các bạn cần thiết cho công việc và đi làm sau này.
Mỏi tay quá . ko gõ nữa . Các bạn cho ý kiến và đóng góp thêm. #vietnam
boyxike21
2nd Year Member
2nd Year Member

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 4:38 pm

Không ai có ý kiến Thảo luận hướng đi cho 4rum . 749843
Chẳng lẽ mình lại spam Thảo luận hướng đi cho 4rum . 366564
Ủng hộ ý kiến của X hết mình Thảo luận hướng đi cho 4rum . 119379
Theo mình thì 4rom nên tập trung vào những phần quan trọng hơn. Như là :chia sẻ những tài liệu,ebook hướng dẫn,các mã nguồn mở có liên quan chẳng hạn.... Thảo luận hướng đi cho 4rum . 502167
lusman
Crewman 2nd Class
Crewman 2nd Class
lusman

Danh Vọng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 9:52 pm

cho cái PHP nữa đi, Q ủng hộ 2 tay lun.
zhi
1st Year Member
1st Year Member
zhi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:41 pm

Cái này thì Minh ko có ý kiến gì à, dĩ nhiên là sẽ tập trung vào những mục chính như là chia sẻ tài nguyên, với lại thêm cái là bạn nào mà có vấn đề về chương trình hay về máy tính mà ko bít cách sửa hay bị lỗi thì có thể hỏi những vấn đề đó trong forum rồi bạn nào bít cách giải quyết thì sẽ chỉ, giúp đỡ nhau ấy mà Thảo luận hướng đi cho 4rum . 639692 . Còn mấy mục linh tinh kia thì có thể dùng để tán gẫu hay dùng để dĩ liên lạc với nhau, lưu lại những hình ảnh kĩ niệm, nên chắc đừng xóa nhìu. Minh thì có ý kiến vậy đó Thảo luận hướng đi cho 4rum . 803988
Admin
Administrator
Administrator
Admin

Danh Vọng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitimeMon Jul 06, 2009 10:47 pm

Đồng ý 2 tay với Xin, tui làm, mún post bài lắm, mà post xong rồi tự mình nhìn Thảo luận hướng đi cho 4rum . 639692 , tự mình khen Thảo luận hướng đi cho 4rum . 119379 , tự mình sung sướng Thảo luận hướng đi cho 4rum . 502167 , ko 1 ai góp ý kiến ý cò gì chán chết. Để mình làm gấp 1 box tương tự như Xin đề xuất. Rất cảm ơn Xin, anh em nên học tập Xin tinh thần như thế. CỐ LÊN Thảo luận hướng đi cho 4rum . 667921 Thảo luận hướng đi cho 4rum . 667921
http://4ct0601.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thảo luận hướng đi cho 4rum .   Thảo luận hướng đi cho 4rum . Icon_minitime

Thảo luận hướng đi cho 4rum .
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn upload hình = photobucket !