DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Thống Kê  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp

Go down 
Tác giảThông điệp
vulogo0207
Chief Petty Officer
Chief Petty Officer
vulogo0207

Danh Vọng : 2

Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp   Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp Icon_minitimeFri Jul 10, 2009 12:31 pm

Các bạn đã pass kì bảo vệ luận văn tốt nghiệp, chúng ta đừng quên những người bạn của chúng ta đã bị fail.
Các bạn đã hứa sẽ upload tài liệu cho các bạn ấy tham khảo, nhưng đến giờ mới chỉ có 8 đề tài. Còn khoảng 10 đề tài nữa không biết đang ở phương trời nào. Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp 119379

Chúng ta quí mến nhau, quí mến anh em trong lớp thì thể hiện qua hành động chứ đừng chỉ nói xuông.
Các bạn đừng ngại đề tài hay dở gì hết, cứ upload lên đi, không ai nói gì đâu:yoyo200: (nhớ bao gồm cả file báo cáo nha)

Thêm một điều nữa, bạn nào đã upload đề tài lên trong phần "share source" mà chưa có tên thì reply lại để bảo đảm bản quyền của tác giả). OK?

Cám ơn các bạn Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp 564814

PS: Các bạn nhớ upload lên mediafire, sau đó copy link vô box"Share Source" ==> "Share Source đề tài thực tập tốt nghiệp-2009- Hot======Hot " nha

Thông báo việc upload đề tài tốt nghiệp
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo về việc ôn thi tốt nghiệp
» Thông báo, anh em nao thi lại asp có bài giải vui lòng upload lên cho anh em đi nào !
» Thông báo về việc thiết kế logo lớp
» Thông báo lịch học Ôn Thi Tốt Nghiệp
» Thông Báo về việc xác nhận Thành viên của CT0601 team