DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn Vui lòng đăng nhập để có thể sử dụng hết chức năng của diễn Đàn, Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm, Bạn có thể đăng ký 1 tài khoản Tại đây
DIỄN ĐÀN CT0601- HUFLIT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Thống Kê  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Mục tiêu tương lai !!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KENICHI

Danh Vọng : 0

Mục tiêu tương lai !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mục tiêu tương lai !!!   Mục tiêu tương lai !!! Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 2:48 pm

Hiện tại, lớp chúng ta đã gần hoàn thành 3 năm học, sau 3 năm học này ít nhiều chúng ta cũng tích góp được một lượng kiến thức CNNT. Ngành CNTT này rất rộng vì thế mà mỗi người đều tập trung về 1 lĩnh vực riêng. Mình có ý kiến thế này : sao chúng ta không tạo ra các group về từng chuyên đề riêng, ví dụ : về application. web và network. Như vậy sẽ tạo ra một khối chuyên về lĩnh vực và khối đó sẽ tiếp tục nghiên cứu phát triển theo lĩnh vực riêng của mình. Vì mình thất đa số các học viên CNTT khi ra trường đều đã nắm bắt được chuyên ngành mình theo và sẽ tiếp tục học hoặc làm theo ngành đó. Đó là ý kiến của mình. Còn các bạn thì sao ???
vulogo0207
Chief Petty Officer
Chief Petty Officer
vulogo0207

Danh Vọng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục tiêu tương lai !!!   Mục tiêu tương lai !!! Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 6:18 pm

Giờ ý tưởng đó ai cũng thix hết nhưng mà có những điều này Tuấn cần nêu rõ nha:

1) Lập cái group đó để làm gì
2) Nó sẽ chứa cái gì ỡ trỏng
3) Ai sẽ là người phụ trách (quan trọng)
4) Đối tượng phục vụ là ai
5) Những đối tượng đó có reality ko hay chỉ fantasy thôi
6) Dự đoán cái group đó sẽ duy trì bao lâu

Dù gì cũng cám ơn Tuấn đã nêu ra ý tưởng mà G và một số bạn trong lớp cũng từng có khao khát như vậy. Thank bạn Tuấn
lusman
Crewman 2nd Class
Crewman 2nd Class
lusman

Danh Vọng : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục tiêu tương lai !!!   Mục tiêu tương lai !!! Icon_minitimeSun Jul 05, 2009 7:19 pm

Cho Q góp ý chút. Ý của T cũng rất là hay, nhưng thiết nghĩ bây giờ mỗi người chọn một hướng đi cho mình, người đi làm, người học tiếp, có người học cái khác nữa thì việc lập nhóm đó có khả thi hay không? Và vì như vậy nên thời gian của mỗi người sẽ chênh nhau rất là nhiều.

Nếu có thể, thì theo Q nghĩ là nên lập group trên diễn đàn này luôn. Mọi người có thể tham gia một hay nhiều group và có thể thảo luận cũng như giúp đỡ nhau về những vấn đề mình biết trong group thì hay hơn ^^.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mục tiêu tương lai !!!   Mục tiêu tương lai !!! Icon_minitime

Mục tiêu tương lai !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang